ประกาศเมื่อ 18 กุมภาพันธ์ 2565, เปิดอ่าน 140 ครั้ง , โดย : เทศบาลตำบลแม่คำ < ย้อนกลับ
เพื่อเรียนรู้การแพทย์พื้นบ้านโดยใช้สมุนไพรในการบำบัดร่างกายผ่านกรรมวิธีหลากหลายรูปแบบ อาทิ การนวด การย่าง การอบ และการย่ำขาง เป็นต้น ค่ะภาพกิจกรรมอื่น ๆ นางสาวทองเลี้ยม คำเวียงสา รองนายกเทศมนตรีตำบลแม่คำ ได้มาเป็ประธานเปิด โครงการป้องกันและดูแลโรคข้อเข่าเสื่อมในผู้สูงอายุ บ้านแม่คำบ้านทุ่ง หมู่ที่ 12 เทศบาลตำบลแม่คำ ได้ต้อนรับ คณะศึกษาดูงานการบริหารจัดการขยะของเทศบาลตำบลแม่คำ จาก องค์การระหว่างประเทศเพื่อการอนุรักษ์ธรรมชาติ (IUCN) , องค์การบริหารส่วนตำบลหงาว อำเภอเมืองระนอง นางสาวทองเลี้ยม คำเวียงสารองนายกเทศมนตรีตำบลแม่คำ ได้มาเป็นประธาน เปิดโครงการป้องกันและดูแลโรคข้อเข่าเสื่อมในผู้สูงอายุ บ้านแม่คำหลังวัด หมู่ที่ 10
นางสาวทองเลี้ยม คำเวียงสา รองนายกเทศมนตรีตำบลแม่คำ ได้มาเป็ประธานเปิด โครงการป้องกันและดูแลโรคข้อเข่าเสื่อมในผู้สูงอายุ บ้านแม่คำบ้านทุ่ง หมู่ที่ 12
เทศบาลตำบลแม่คำ ได้ต้อนรับ คณะศึกษาดูงานการบริหารจัดการขยะของเทศบาลตำบลแม่คำ จาก องค์การระหว่างประเทศเพื่อการอนุรักษ์ธรรมชาติ (IUCN) , องค์การบริหารส่วนตำบลหงาว อำเภอเมืองระนอง
นางสาวทองเลี้ยม คำเวียงสารองนายกเทศมนตรีตำบลแม่คำ ได้มาเป็นประธาน เปิดโครงการป้องกันและดูแลโรคข้อเข่าเสื่อมในผู้สูงอายุ บ้านแม่คำหลังวัด หมู่ที่ 10
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น