ประกาศเมื่อ 19 กรกฎาคม 2566, เปิดอ่าน 44 ครั้ง , โดย : เทศบาลตำบลแม่คำ < ย้อนกลับ
วันจันทร์ ที่29 พฤษภาคม 2566 เวลา 8.30 น. กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมกิจกรรมอบรมให้ความรู้ โครงการรณรงค์ป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก ณ บ้านแม่เปิน หมู่ที่14
นางสาวทองเลี้ยม คำเวียงสา รองนายกเทศมนตรีตำบลแม่คำ ได้มาเป็ประธานเปิด โครงการป้องกันและดูแลโรคข้อเข่าเสื่อมในผู้สูงอายุ บ้านแม่คำบ้านทุ่ง หมู่ที่ 12
เทศบาลตำบลแม่คำ ได้ต้อนรับ คณะศึกษาดูงานการบริหารจัดการขยะของเทศบาลตำบลแม่คำ จาก องค์การระหว่างประเทศเพื่อการอนุรักษ์ธรรมชาติ (IUCN) , องค์การบริหารส่วนตำบลหงาว อำเภอเมืองระนอง
นางสาวทองเลี้ยม คำเวียงสารองนายกเทศมนตรีตำบลแม่คำ ได้มาเป็นประธาน เปิดโครงการป้องกันและดูแลโรคข้อเข่าเสื่อมในผู้สูงอายุ บ้านแม่คำหลังวัด หมู่ที่ 10
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น