ประกาศเมื่อ 09 ธันวาคม 2565, เปิดอ่าน 553 ครั้ง , โดย : เทศบาลตำบลแม่คำ < ย้อนกลับ
วันที่ 9 ธันวาคม 2565 เวลา 09.30 น.การประชุมสภาเทศบาลตำบลแม่คำ สมัยสามัญ สมัยที่ 4 ครั้งที่1 ประจำปี พ.ศ. 2565 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลแม่คำ
นางสาวทองเลี้ยม คำเวียงสา รองนายกเทศมนตรีตำบลแม่คำ ได้มาเป็ประธานเปิด โครงการป้องกันและดูแลโรคข้อเข่าเสื่อมในผู้สูงอายุ บ้านแม่คำบ้านทุ่ง หมู่ที่ 12
เทศบาลตำบลแม่คำ ได้ต้อนรับ คณะศึกษาดูงานการบริหารจัดการขยะของเทศบาลตำบลแม่คำ จาก องค์การระหว่างประเทศเพื่อการอนุรักษ์ธรรมชาติ (IUCN) , องค์การบริหารส่วนตำบลหงาว อำเภอเมืองระนอง
นางสาวทองเลี้ยม คำเวียงสารองนายกเทศมนตรีตำบลแม่คำ ได้มาเป็นประธาน เปิดโครงการป้องกันและดูแลโรคข้อเข่าเสื่อมในผู้สูงอายุ บ้านแม่คำหลังวัด หมู่ที่ 10
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น